CHEO KIMEFUTWA: HARAKATI ZA MWANAMKE KUPIGANIA HAKI ZA AJIRA NCHINI TANZANIA
Sh20,000.00Cheo Kimefutwa hakisimulii historia tu – kinafuatilia mchakato wa mabadiliko, kikiunganisha mapungufu katika sheria za zamani na maendeleo ya sasa, Kitabu kinatukumbusha kwamba mabadiliko ya kisheria yanaweza pia kutokana na ujasiri wa mtu mmoja.
Hata hivyo, Laeticia haandiki tu kusherehekea yaliyopita pekee. Anaandika kuifafanua hali ya sasa na kuuandaa mustakabali wa haki za kazi kwa siku zijazo. Toleo la pili linaipa nguvu zaidi simulizi yake kupitia sura yake ya mwisho, “Kukabidhi Kijiti”, ambayo inaangazia mwelekeo wa mapambano ya haki kutoka kizazi kimoja hadi kingine. Sura hiyo inazungumza moja kwa moja na vijana wanaoingia katika soko la ajira, wanaharakati wa masuala ya kijinsia na watetezi wa haki za binadamu wanaotafuta mabadiliko ya kimfumo, pamoja na wasomi na wanasheria wanaochunguza mageuzi ya haki za kazi. Waajiri pia wanahimizwa kutafakari kuhusu haki, uwajibikaji na thamani ya muda mrefu ya sehemu za kazi zinazozingatia haki na usawa.