Katika mahojiano maalumu na The Chanzo, Laeticia Mukurasi anaelezea safari yake katika mapambano ya kutetea haki za ajira nchini Tanzania, changamoto alizokutana nazo, na umuhimu wa kuendeleza juhudi za kulinda haki na utu wa wafanyakazi.
Mahojiano haya yanafungua fursa ya kuelewa zaidi historia na harakati zinazohusiana na haki za ajira, pamoja na ujumbe unaowasilishwa kupitia kazi yake ya uandishi.
Fuatilia mahojiano kamili kwenye YouTube ya The Chanzo kupitia kiungo hiki 👇🏼:
Tazama mahojiano na Laeticia Mukurasi kwenye YouTube Hapa
Soma vitabu vya Cheo Kimefutwa na Post Abolished
Ili kupata ufahamu zaidi kuhusu masuala ya haki za ajira na mapambano ya wafanyakazi, soma vitabu vya Laeticia Mukurasi: Cheo Kimefutwa kwa Kiswahili na Post Abolished kwa Kiingereza.
Vitabu hivi vinakualika kutafakari masuala ya ajira, haki za wafanyakazi na changamoto zinazohusiana na kufutwa kwa vyeo kazini.